Họa III....

Wellcome !

IndexIndex  PortalPortal  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

vì trái tim em đã chết

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoa_tuyet_khong_tan

Nữ Tổng số bài gửi : 35
Họ Tên : Ngô phương Thảo
Số Điện Thoại : 022 874196
Nick Name : mat_na_thuy_tinh_2412

Bài gửiTiêu đề: vì trái tim em đã chết   Mon Jun 16, 2008 2:35 pm

Em wuen anh trên mạng boom. Anh pro thiệt . em biết thế nên toàn chọn đội cùng anh Anh cũng ở Hải Phòng. Anh la` người đầu tiên kiss em trên boom và nhường tiền vàng cho em . . Rồi cả hai chúng ta cứ đứng trong phòng rồi đọc rap bài " vì 1 người " của LK và ƯDV . Thế rồi anh xin nick chat của em . Em biết anh đã có người yêu - đã có xa~ trong boom - em cũng thế. Nhưng không hiểu tại sao chúng ta nói chuyện rất hợp nhau . Em vẫn coi anh là bạn . 1 ngừoi an ủi lúc em buồn và mới chia tay người ấy. Em onl chỉ để nói chuyện với anh Rồi anh tâm sư cùng em chuyện anh và người ấy của anh. nó giống như bài hát " con số không của tình yêu". Anh buồn . Em cũng buồn lắm. em chia sẻ cùng anh. Nói chuyện cùng anh em cảm thấy rất vui. Nhưng chắc anh ko nghĩ thế. Em cũng không biết tại sao nữa . Tại sao anh mất hút trong 1 tháng. Không nói với em câu nào . em Nhắn tin anh cũng không nhắn lại . rồi một ngày lập nick mới để quên anh đi thì anh lại add nick mới của em . Rồi đến ngày anh quay về noi lời 11906 19321 762119311( Ngọc yêu Huyền) thưc sự em vui lắm nhưng em biết đó không phải là tình cảm thật sự của anh Anh chỉ nói đùa thôi . để rồi bây giờ anh lại mất hút trong im lặng. TRái tim em đau lắm . Đau vì anh . Vì 1 người . Vẫn biết tình anh trao em là không thật / mà sao vẫn cố chấp nhận để rồi tự bóp nát trái tim . tất cả không chỉ diễn tả hết trên trang viết này . kTinhf cảm của em không chỉ có thế. bó yêu anh đến mù quáng . MÀ sao anh lại nỡ làm thế . Đau quá.
Xem lý lịch thành viên http://hihihehe.com

vì trái tim em đã chết
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang