Họa III....

Wellcome !

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Điệu đà với đôi chân xinh xắn !

Go down 
Tác giảThông điệp
(*_*)alone_baby
Quản Lí

Nữ Tổng số bài gửi : 47
Họ Tên : Đào Trang
Số Điện Thoại : 0984.47.45.46
Nick Name : Anhhaydetraitimlamchu
Huy Hiệu :
Con Vật Yêu Thích :
Tài Sản :

Bài gửiTiêu đề: Điệu đà với đôi chân xinh xắn !   Mon Jun 16, 2008 10:34 am

Bạn lúc nào cũng nghĩ " Ui! chân mình chắc đen ko hợp với tông '' hay '' đi tông khó kết hợp quần áo '',hoặc '' ngón chân ngắn thế đi tông khác não mây củ măng ''. Nếu bạn nghĩ vậy thì hãy tảy chay cái suy nghĩ đấy đi nhé. Thực sự " tông'' có nhiều ưu thế và tiện dụng hơn bạn nghỉ đấy " nhẹ , đẹp, dễ thương và cũng rất trẻ trung nữa'' Nào ướm thử xem bạn hơp với đoi nào nhé. Và đây là 1 số mẫu để cho đôi chân xinh xăn của bạn, bạn sẽ nổi bật hơn trong những ngày hè này

Đây là 1 số đôi cung đơn gian nhưng style đấy chứ? Bạn có thể mua ở bất kì cửa hàng bitis nào( ở bản tớ toàn đi chân đất thui ,mình lăng xê đấy mà) .Các cậu xem mấy em trong bản tớ đi trông tệ ko?

Chân tay đi leo núi suốt nên ko đươc đẹp cho lắm ( chỉ được cái đá người yêu là khoẻ,các bác cẩn thận kẻo chúng nó lừa nha).Các bác cứ nhiệt tình chê ,mấy em này em đinh xa thải cho vào bản lấy chồng, trông thế này ra thị xã làm hỏng hết mỹ quan Sơn la chúng ta mất. Các bác nghĩ có phải ko?

Điệu đà với đôi chân xinh xắn !
Trang 1 trong tổng số 1 trang