Họa III....

Wellcome !

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Phóng viên: Miss.........si ĐÀO TRANG ( khiêm BTV)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
(*_*)alone_baby
Quản Lí

Nữ Tổng số bài gửi : 47
Họ Tên : Đào Trang
Số Điện Thoại : 0984.47.45.46
Nick Name : Anhhaydetraitimlamchu
Huy Hiệu :
Con Vật Yêu Thích :
Tài Sản :

Bài gửiTiêu đề: Phóng viên: Miss.........si ĐÀO TRANG ( khiêm BTV)   Mon Jun 02, 2008 12:14 am

Thưa bà con thân thích họa 3!
Kể ra hôm nay cũng là tết thiếu nhi ...Trả ma nào rủ đi chơi ,đành ở nhà là mấy chữ.....cho đỡ buồn.Ông bà ta có câu:''cầm kì thi họa ".Em thì "họa'' chẳng có ,nhưng được cái "sĩ ".Tài em cũng ko ,nhưng em cứ viết cho "năng"Hehe Laughing Em cũng chẳng thiết đâu,nhưng nghe giải thưởng chiếc kem 1000 đ ,em nghe củng khoái .Giải thưởng lớn như vậy làm sao em bỏ lỡ Cool
Ah! Đây là tất cả những ngày em nằm vùng tại chợ 308( nay thuộc phố Lê Lợi đấy các Bác ạ,Oai ko ?).Sau khi nằm vùng em đã cho ra lò bản tin vô cùng nóng hổi.
Bản tin 1.6

Sáng nay tại cung văn hóa thiếu nhi ,đã tổ chức cuộc thi thú nhún.cuộc thi này được sự quan tâm của rất nhiều dân chơi khét tiếng U 3 .U 4 như cháu Hiếu mặt sẹo,Tùng xilanh,Kuca Trần hĩm,ngoài ra ko kể đến đó là đaị gia Tonhny Nguyễn (ấy chết ! Khéo nhầm với tên con TOnhny cạnh nhà em nha)

Tại đây các bé đã háo hức thi nhau khoe ''bộ cánh'' của mình.Nổi trội hơn hẳn là cháu Maria Bống.Cháu được mệnh danh là"Nữ hoàng chơi thú nhún''. Hôm nay cháu thạt diêm dúa như một nàng công chúa đi giày múa.Đứng cạnh cháu Kute Tòng Tiến Cháu cho biết để đươc tham dự cuôc thi này cháu đã phải một tuần được phiếu bé ngoan và 2 tiếng giặt...nhà.Cùng với sự láo nhiệt ko kém.Tại nhà hát suối reo 28/6,tại đâycũng có các bé từ Mai Sơn ,Hát Lót,Còi Lòi ,Bản Cá...cũng đên dự thi.

Hội thi ngày càng trật cứng.Và đã sảy ra 1 số vụ cứơp nghiêm trọng,như cháu Dũng xike mất mất một đồng xu 200 cháu Hương lan '' cầy'' mất 2 đồng xu 500, và một số tài sản khác. Ước tính thiệt hại đến 2000đ,xong cuộc thi vẫn diễn ra theo kịch bảnVà cháu Maria Bống một lần nữa lại đăng quang nữ hoàng( do đã hối mà ko lộ với BTV Miissi dao trang)

Nhóm phóng viên cuả chúng tôi đã nhanh chóng và cuộc,để giải quyết êm đẹp và sẽ trả lại công bằng cho các cháu mất cắp( còn vụ hối lộ là phải ỉm đi.hehe.). Bản tin chúng tôi đến đây là kết thúc .chúng tôi sẽ cập nhập thông tin mồt cách nhanh nhất.Và xin tất cả mọi người cẩn thận với những tên ''siêu đạo trích '' nguy hiểm.

(Ấy chết! Bản tin được đăng từ 1 năm trước đây.Sorry! Sorry! Và vụ viêc này đã được giải quyết và Thủ phạm vẫn ngoài vòng pháp luật)
lol!

Được sửa bởi (*_*)alone_baby ngày Tue Jun 03, 2008 10:59 pm; sửa lần 2.
Xem lý lịch thành viên http://hoa3love.5forum.net/profile.forum
Lo7ve
Quản Lí

Nam Tổng số bài gửi : 67
Họ Tên : Hải Nam
Nick Name : nhocdoiyeu_nhungchangaicho

Bài gửiTiêu đề: Phóng viên nào vậy mới nổi à   Mon Jun 02, 2008 2:01 pm

^^! nhìn phóng viên này xinh quá chuyện kia em hem cân biết em chỉ cần cô phóng viên này thui còn lại thì cho các bác hết đó

Phóng viên: Miss.........si ĐÀO TRANG ( khiêm BTV)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Miss Saigon
» Mời ngắm những người đẹp tuyệt vời!
» Hoa hậu của TTLD Conan - Miss Conan của chúng ta là: Shiho Miyano/ Haibara Ai
» Âu Cơ - Lạc Long Quân - Truyện tranh
» Trứng gà tác hại...