Họa III....

Wellcome !

IndexIndex  PortalPortal  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Gửi những người tui yêu thương !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
(*_*)alone_baby
Quản Lí

Nữ Tổng số bài gửi : 47
Họ Tên : Đào Trang
Số Điện Thoại : 0984.47.45.46
Nick Name : Anhhaydetraitimlamchu
Huy Hiệu :
Con Vật Yêu Thích :
Tài Sản :

Bài gửiTiêu đề: Gửi những người tui yêu thương !   Mon Jul 14, 2008 8:36 am

Ai cũng có những ước mơ, những hoài bão cho riêng mình.Và hoài bão của tui là “ tạo dưng sự nghiệp bằng chính năng lực của mình”.Trước kia cái hoài bão đó luôn đốt cháy trong tui ,nó quá lớn ,có khi có thể đáng tan cái vùng đất thân thương mà tui đang sống, nhưng tất cả điều đó tui đã đánh mất từ bao giơ ko biết .Cũng như ngọn nến thắp lên rúi vụt tắt theo thờI gian. Nhớ trước kia Nghĩa ,ngườI cho tui đam mê nghệ thuật, Huy dạy tui biết cuộc sống có nhưng khó khăn và bươn trải.Và vươt qua khó khăn tui tìm hạnh phúc ở anh Hòa,ngườI luôn quan tâm và hiểu cuộc sống của tui ,Có thể tình yêu chúng tui ko nóng bỏng nồng nàn như bao nhiêu ngườI khác, nhưng vơi tui nó thật nhẹ nhàng và trong sáng,tui ko thể kể tất cả những kỉ niệm về anh nhưng điều tui cảm nhận đò là sự tôn trọng.Tuy chúng tui chia tay nhưng đó ko phảI là chia tay trong đau thương ,và tui cũng muốn anh ấy hiểu điều đó ,tui chia tay vì tui muốn tìm lạI đam mê hoài bão trứoc kia ,vì tui ko muôn đánh mất nó 1 lần ,tui muốn anh ấy thấy.Và ngườI cho tui tìm lạI cái thứ mà tui chôn vùi nó rất sâu, mà tui ngỡ đã đáng mất nó, tui ko biết nên gọI ngườI bạn đó thế nào ,có lẽ đó là linh hồn bên thứ 2 trong con ngườI tui. Tui luôn trân trọng tình bạn đó, và tui nhận ra 1 điều sự quí giá của tình bạn, và hơn nữa là tui nhận ra tui “ cuộc đờI ko cho ai cơ hộI mà cơ hộI do chính chúng ta tạo ra ’’. Nếu bạn nghĩ ai đó may mắn vì có được cơ hộI trong cuộc sống ,thì nó chỉ là 1 phần quyết định đến sự nghiệp của bạn mà thui ,còn % thành công là sự lỗ lực cố gắng của họ. Đó là điêu tui học được ở ngươì bạn mà luôn bên tui lúc buồn vui . Giờ tui có lẽ tui nên cám ơn tình bạn đó ,nhưng tui nghĩ nếu nói cám ơn nghe khách sáo quá chăng ? Có thể tui nên xây dựng cái tình bạn đó lớn hơn. Và tui nghĩ tui nên làm gì đó để họ khỏI thật vọng về mình. Tui muốn tất cả những ngườI tui quí va tôn trọng thấy sự thay đổI của mình. Giờ thực sự tui chưa làm được gì , và một ngày gần nhất khi tui làm được tui sẽ cho họ thấy. tui ko tin mình làm tốt những điều mình mong muốn nhưng sẽ cố gắng hết mình .Và một lần nữa tui cám ơn tất cả những ngườI bạn luôn bên tui , luôn tin tưởng ở tui.
Có lẽ tui luôn tự hào vì có những ngườI mà tui yêu thương và quí trọng

Được sửa bởi (*_*)alone_baby ngày Wed Jul 16, 2008 11:13 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên http://hoa3love.5forum.net/profile.forum
Chicken_Rock
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 67
Họ Tên : C.Sơn
Số Điện Thoại : 01688.961.169
Nick Name : We_Control_1989
Tâm Trạng :
người Yêu :
Con Vật Yêu Thích :
Tài Sản :

Bài gửiTiêu đề: Như thế này thật là hay   Tue Jul 15, 2008 11:28 pm

Hè!
Những suy nghĩ này của hắn khiến tôi thấy hắn thật khác.Cũng hay khi nghe những lời tâm sự chân thành này.
Chúc thành công,đến khi đó phải khao tất cả thành viên trong này đó.Nhớ là luôn phải tự tin vào bản thân mình nhé.

Đừng hỏi diễn đàn này làm gì cho bạn !
Mà hãy nghĩ bạn sẽ làm gì cho diễn đàn của chúng ta ?
Xem lý lịch thành viên http://hoa3love.5forum.net

Gửi những người tui yêu thương !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang